6ES7232-0HB20-0XA0 – Module S7-200 EM232 2AO 12 bit Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 3.3k
Còn hàng: 46
  • SKU: 6ES7232-0HB20-0XA0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 46 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7232-0HB20-0XA0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7232-0HB20-0XA0
Tên Module EM 232
Họ sản phẩm SIMATIC S7-200
Loại Module Module mở rộng đầu ra tương tự (Analog Output)
Điện áp cấp định mức (L+) 24 V DC
Dòng tiêu thụ từ bus 5V DC (tối đa) 60 mA
Dòng tiêu thụ từ nguồn L+ (không tải, tối đa) 20 mA
Tổn hao công suất (điển hình) 1.5 W
Số lượng đầu ra tương tự 2
Loại đầu ra Điện áp
Bảo vệ ngắn mạch đầu ra điện áp
Dải đầu ra, điện áp -10 V đến +10 V
Trở kháng tải tối thiểu (với đầu ra điện áp) 5 kΩ
Độ phân giải (bao gồm dấu) 12 bit
Thời gian ổn định (cho tải thuần trở) 100 µs
Cách ly giữa kênh và bus backplane (Kiểm tra với) 500 V AC
Chiều dài cáp tối đa (có chống nhiễu) 50 m
Nhiệt độ môi trường hoạt động (lắp ngang) 0 °C đến 55 °C
Kích thước (Rộng) 46 mm
Kích thước (Cao) 80 mm
Kích thước (Sâu) 62 mm
Trọng lượng (ước tính) 125 g
Download tài liệu PLC S7-200
PLC S7-200 Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứChina
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 6ES7232-0HB20-0XA0 – Module S7-200 EM232 2AO 12 bit Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá