5SY6401-7 – Aptomat 4P 1A C 6kA D70mm Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 7.4k
Còn hàng
  • SKU: 5SY6401-7
  • Thông số kỹ thuật: Miniature circuit breaker 400 V 6kA, 4-pole, C, 1A, D=70 mm
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SY6401-7
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SY6401-7
Loại sản phẩm Aptomat thu nhỏ
Số cực 4 cực
Đặc tính nhả Loại C
Dòng điện định mức 1 A
Điện áp hoạt động định mức 400 V xoay chiều
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 6 kA
Độ su thiết bị 70 mm
Tần số hoạt động 50/60 Hz
Điện áp cách điện định mức 440 V
Điện áp chịu xung định mức 4 kV
Tiêu chuẩn IEC 60898-1
Lắp đặt Gắn trên thanh ray DIN
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 ... +45 °C
Cấp bảo vệ IP20
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SY6401-7 – Aptomat 4P 1A C 6kA D70mm Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SY6401-7 – Aptomat 4P 1A C 6kA D70mm Siemens