5SY4401-8 – Cầu dao 4P 1A D 10kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9.7k
Còn hàng
  • SKU: 5SY4401-8
  • Thông số kỹ thuật: Miniature circuit breaker 400 V 10kA, 4-pole, D, 1 A, D=70 mm
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SY4401-8
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SY4401-8
Loại thiết bị Cầu dao tự động (Miniature Circuit Breaker)
Số cực 4 cực
Dòng điện định mức 1 A
Đặc tính ngắt (Đường cong) Loại D
Điện áp hoạt động định mức (AC) 400 V
Dòng cắt ngắn mạch định mức (theo EN 60898) 10 kA
Dòng cắt ngắn mạch định mức (theo IEC 60947-2) 15 kA
Cấp giới hạn năng lượng 3
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 10.000 chu kỳ
Độ sâu lắp đặt 70 mm
Cấp độ bảo vệ IP20
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SY4401-8 – Cầu dao 4P 1A D 10kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SY4401-8 – Cầu dao 4P 1A D 10kA Siemens