5SV6016-7KP20 – AFDD+MCB 1MW C20 1P+N 6kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 7.9k
Còn hàng
  • SKU: 5SV6016-7KP20
  • Thông số kỹ thuật: AFDD-MCB-combination 230V, 6kA, 1+N, C, 20A compact (1MW) pigtail
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SV6016-7KP20
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SV6016-7KP20
Loại sản phẩm Thiết bị chống hồ quang điện kết hợp aptomat (AFDD+MCB)
Điện áp hoạt động định mức 230 Volt
Dòng điện định mức 20 Ampe
Đặc tính ngắt Đường cong C
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 6 kA
Số cực 1 Cực + Trung tính (1P+N)
Tần số hoạt động 50 Hertz
Kích thước chiều rộng 1 Mô-đun (18mm)
Kiểu kết nối dây trung tính Dạng dây nối sẵn (Pigtail)
Cấp bảo vệ IP20
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SV6016-7KP20 – AFDD+MCB 1MW C20 1P+N 6kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SV6016-7KP20 – AFDD+MCB 1MW C20 1P+N 6kA Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Vũ Văn Sơn Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng chất lượng ổn, nhưng giá có thể hơi cao so với thị trường.
      thích
    2. Bùi Văn Tiến Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm này thực sự tuyệt vời, hơn cả mong đợi!
      thích
    3. Nguyễn Thanh Tú Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Dùng được, giá hợp lý, nhưng shop nên gói hàng kỹ hơn!
    4. Lê Minh Phương Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.