5SV6016-6KK32 – Aptomat AFDD/MCB 1+N B 32A 6kA 1MW Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 15.4k
Còn hàng
  • SKU: 5SV6016-6KK32
  • Thông số kỹ thuật: AFDD-MCB-Combination 230V, 6kA, 1+N, B, 32A Compact (1MW)
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SV6016-6KK32
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SV6016-6KK32
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Thiết bị kết hợp chống hồ quang và aptomat tép (AFDD/MCB)
Số cực 1P+N (1 cực + trung tính)
Dòng điện định mức 32 A
Điện áp hoạt động định mức 230 V
Tần số 50 Hz
Đặc tính ngắt (Đường cong) Loại B
Dòng cắt ngắn mạch định mức 6 kA
Chức năng bảo vệ Bảo vệ chống hồ quang, bảo vệ quá tải, bảo vệ ngắn mạch
Kích thước 1 mô-đun (1 MW - 18mm)
Kiểu lắp đặt Thanh DIN (DIN rail)
Cấp độ bảo vệ IP20 (khi được lắp trong tủ phân phối)
Tiêu chuẩn IEC/EN 62606, IEC/EN 60898-1
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SV6016-6KK32 – Aptomat AFDD/MCB 1+N B 32A 6kA 1MW Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SV6016-6KK32 – Aptomat AFDD/MCB 1+N B 32A 6kA 1MW Siemens