5SV1316-7GV16 – RCBO 1P+N C16 30mA A 6kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 7.5k
Còn hàng
  • SKU: 5SV1316-7GV16
  • Thông số kỹ thuật: RCBO compact 1 MW 1-pole+N 6 kA type A 30 mA C16 large pack 12 units
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SV1316-7GV16
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SV1316-7GV16
Thương hiệu Siemens
Dòng sản phẩm SENTRON
Tên thiết bị Cầu dao chống rò và bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1 Cực + Trung tính (1P+N)
Đặc tính cắt (đường cong) Loại C
Dòng điện định mức 16 A
Dòng rò định mức 30 mA
Loại dòng rò Loại A
Điện áp hoạt động định mức 230 V
Dòng cắt ngắn mạch định mức 6 kA
Cấp bảo vệ IP20 (khi đã kết nối dây dẫn)
Chiều rộng lắp đặt 1 module (18 mm)
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 10,000
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 °C đến +45 °C
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SV1316-7GV16 – RCBO 1P+N C16 30mA A 6kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SV1316-7GV16 – RCBO 1P+N C16 30mA A 6kA Siemens