5SV1313-1GV16 – RCBO 1P+N C16 30mA 4.5kA AC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 13.6k
Còn hàng
  • SKU: 5SV1313-1GV16
  • Thông số kỹ thuật: RCBO compact 1 MW 1-pole+N 4.5 kA type AC 30 mA C16 large pack 12 units
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SV1313-1GV16
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SV1313-1GV16
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1 Cực + 1 Trung tính (1P+N)
Dòng điện định mức 16 A
Đặc tính cắt Loại C
Dòng rò danh định 30 mA
Loại bảo vệ dòng rò Loại AC
Khả năng cắt ngắn mạch danh định 4.5 kA
Điện áp hoạt động 230 V
Chiều rộng lắp đặt 1 mô-đun
Tiêu chuẩn IEC/EN 61009-1
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SV1313-1GV16 – RCBO 1P+N C16 30mA 4.5kA AC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SV1313-1GV16 – RCBO 1P+N C16 30mA 4.5kA AC Siemens