5SU9356-1KK50 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 50 A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 10.1k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9356-1KK50
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 50 A, Un AC: 230 V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9356-1KK50
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9356-1KK50
Thương hiệu Siemens
Loại sản phẩm Cầu dao chống rò và quá tải (RCBO)
Số cực 1P+N
Điện áp hoạt động định mức 230 V Wechselstrom
Tần số hoạt động 50 Hz
Dòng điện định mức (In) 50 A
Đặc tính ngắt (Đường cong) C
Dòng rò định mức (IΔn) 30 mA
Loại bảo vệ dòng rò Loại AC
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 6 kA
Tiêu chuẩn EN 61009-1
Cấp độ bảo vệ IP20 (khi đã kết nối dây dẫn)
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU9356-1KK50 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 50 A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9356-1KK50 RCBO 6kA 1P+N 30 mA In 50 A Siemens