5SU9354-7KK20 RCBO 10kA 1P+N 30 mA In 20 A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.7k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9354-7KK20
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 1P+N, type A, 30 mA, C-Char, In: 20 A, Un AC: 230 V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9354-7KK20
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9354-7KK20
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1 Cực + Trung tính (1P+N)
Dòng điện định mức (In) 20 Ampe
Điện áp hoạt động định mức Wechselstrom (Un AC) 230 Volt
Dòng rò danh định (IΔn) 30 miliAmpe
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Đặc tính cắt (Đường cong) C
Khả năng cắt ngắn mạch danh định (Icn) 10 kiloAmpe
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SU9354-7KK20 RCBO 10kA 1P+N 30 mA In 20 A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9354-7KK20 RCBO 10kA 1P+N 30 mA In 20 A Siemens