5SU9354-7KK10 RCBO 10kA 1P+N 30 mA In 10 A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 8.7k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9354-7KK10
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 1P+N, type A, 30 mA, C-Char, In: 10 A, Un AC: 230 V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9354-7KK10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9354-7KK10
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải
Số cực 1P+N
Dòng điện định mức 10 A
Điện áp hoạt động định mức 230 V AC
Dòng rò định mức 30 mA
Khả năng cắt ngắn mạch định mức 10 kA
Đặc tính cắt Đường cong C
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứChina
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SU9354-7KK10 RCBO 10kA 1P+N 30 mA In 10 A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9354-7KK10 RCBO 10kA 1P+N 30 mA In 10 A Siemens