5SU1646-6FP10 – RCBO 4P B10 300mA A 6kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 11.3k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1646-6FP10
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 4P Type A, 300mA, B-Char, In: 10A Un: 400V
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1646-6FP10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1646-6FP10
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 4 cực
Điện áp danh định 400 V
Dòng điện danh định 10 A
Dòng rò danh định 300 mA
Loại bảo vệ dòng rò Loại A
Đặc tính cắt Loại B
Dòng cắt ngắn mạch danh định 6 kA
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 5SU1646-6FP10 – RCBO 4P B10 300mA A 6kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1646-6FP10 – RCBO 4P B10 300mA A 6kA Siemens