5SU1356-7GV10 – RCBO 1+N C10 30mA A 6kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 13.9k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1356-7GV10
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 6 kA, 1P+N, type A, 30 mA, C-Char, In: 10 A, Un AC: 230 V, bulk packaging
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1356-7GV10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1356-7GV10
Loại thiết bị RCBO (Cầu dao chống rò điện kết hợp bảo vệ quá dòng)
Dòng điện danh định (In) 10 A
Điện áp hoạt động danh định (Un AC) 230 V
Số cực 1P+N
Dòng cắt ngắn mạch danh định (Icn) 6 kA
Đặc tính đường cong C
Dòng rò danh định 30 mA
Loại dòng rò Loại A
Kiểu đóng gói Đóng gói số lượng lớn
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 5SU1356-7GV10 – RCBO 1+N C10 30mA A 6kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1356-7GV10 – RCBO 1+N C10 30mA A 6kA Siemens