5SU1354-6KK20 – RCBO B20A 30mA 10kA Type A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 13k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1354-6KK20
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 1P+N, type A, 30 mA, B char., In: 20 A, Un AC: 230 V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1354-6KK20
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1354-6KK20
Loại thiết bị Bộ ngắt mạch dòng dư với bảo vệ quá dòng (RCBO)
Số cực 1P+N (Một cực bảo vệ và một cực trung tính)
Dòng điện định mức (In) 20 A
Điện áp định mức xoay chiều (Un AC) 230 V
Dòng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 10 kA
Đặc tính nhả Loại B (Bảo vệ cáp dài, máy phát điện, các phụ tải có dòng khởi động nhỏ)
Dòng rò định mức (IΔn) 30 mA
Loại dòng rò Loại A (Phát hiện dòng rò xoay chiều hình sin và dòng rò một chiều xung)
Tần số định mức 50/60 Hz
Tiêu chuẩn IEC/EN 61009-1
Kiểu lắp đặt Gắn thanh ray DIN
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +45 °C
Cấp bảo vệ IP20 (đầu nối)
Tuổi thọ điện 10.000 chu kỳ đóng cắt
Tuổi thọ cơ học 20.000 chu kỳ đóng cắt
Kiểu kết nối Kết nối vít
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU1354-6KK20 – RCBO B20A 30mA 10kA Type A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1354-6KK20 – RCBO B20A 30mA 10kA Type A Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Trần Quang Thịnh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng tốt nhưng mình thấy hơi khác một chút so với ảnh.
      thích
    2. Phạm Văn Dũng Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Shop làm ăn uy tín, hỗ trợ khách hàng rất tốt!
      thích
    3. Trần Đình Huy Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.