5SU1354-1KK10 – RCBO C10 30mA 10kA AC 1P+N Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 8.3k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1354-1KK10
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 10 A, Un AC: 230 V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1354-1KK10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1354-1KK10
Loại sản phẩm RCBO
Số cực 1-pole+N
Dòng điện định mức (In) 10 A
Đặc tính ngắt C
Điện áp định mức (Un AC) 230 V AC
Dòng điện dư định mức (IΔn) 30 mA
Loại dòng điện dư AC
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 10 kA
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 5SU1354-1KK10 – RCBO C10 30mA 10kA AC 1P+N Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1354-1KK10 – RCBO C10 30mA 10kA AC 1P+N Siemens