5SU1324-6KX40 – Aptomat RCBO A 2P 40A/30mA B 10kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 1.6k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-6KX40
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 10 kA, 2P, type A, 30 mA, B char., In: 40 A, Un AC: 110 V
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-6KX40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1324-6KX40
Loại thiết bị Aptomat RCBO
Số cực 2 Cực
Dòng điện danh định (In) 40 A
Dòng điện rò danh định 30 mA
Đặc tuyến nhả B
Dòng cắt ngắn mạch danh định (Icn) 10 kA
Kiểu dòng rò Type A
Điện áp danh định (Un AC) 110 V
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SU1324-6KX40 – Aptomat RCBO A 2P 40A/30mA B 10kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-6KX40 – Aptomat RCBO A 2P 40A/30mA B 10kA Siemens