5SU1324-6FA10 – RCBO B10 2P 30mA 10kA Type A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 18.7k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1324-6FA10
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 10 kA, 2P, type A, 30 mA, B char., In: 10 A, Un AC: 230 V
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1324-6FA10
Thông Số Kỹ Thuật Giá Trị
Mã Sản Phẩm 5SU1324-6FA10
Loại Thiết Bị RCBO (Aptomat Chống Dòng Rò Tích Hợp Bảo Vệ Quá Dòng)
Số Cực 2P
Điện Áp Hoạt Động Định Mức (Un AC) 230 V
Dòng Điện Định Mức (In) 10 A
Dòng Rò Định Mức (IΔn) 30 mA
Đặc Tuyến Trễ (Tripping Characteristic) Loại B
Khả Năng Cắt Dòng Ngắn Mạch Định Mức (Icn) 10 kA
Loại Dòng Rò Loại A
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 5SU1324-6FA10 – RCBO B10 2P 30mA 10kA Type A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1324-6FA10 – RCBO B10 2P 30mA 10kA Type A Siemens