5SJ4140-8HG40 – MCB 1P, D 40A, 10kA, 240V, cực tính bằng nhau Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 4k
Còn hàng
  • SKU: 5SJ4140-8HG40
  • Thông số kỹ thuật: Miniature circuit breaker 240 V 10kA, 1-pole, D, 40A, D=70 mm according to UL 489, equal polarity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SJ4140-8HG40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SJ4140-8HG40
Loại thiết bị Cầu dao tự động thu nhỏ (Miniature Circuit Breaker)
Số cực 1
Cực tính Cực tính bằng nhau (Equal polarity)
Đặc tính nhả Loại D
Dòng điện định mức 40 A
Điện áp hoạt động định mức (AC) 240 V
Khả năng cắt dòng ngắn mạch (theo UL 489) 10 kA
Tiêu chuẩn UL 489, CSA C22.2 Số 5
Độ sâu lắp đặt 70 mm
Tuổi thọ cơ khí (số lần chuyển mạch) 10.000
Tuổi thọ điện (số lần chuyển mạch) 6.000
Cấp độ bảo vệ IP IP20 (khi đã kết nối dây dẫn)
Vị trí lắp đặt Bất kỳ
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 5SJ4140-8HG40 – MCB 1P, D 40A, 10kA, 240V, cực tính bằng nhau Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SJ4140-8HG40 – MCB 1P, D 40A, 10kA, 240V, cực tính bằng nhau Siemens