3WA9111-0AE15 – Phụ kiện UVR-t 3WA/3WL Trễ 0.2-3.2s 110V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 20k
Còn hàng
  • SKU: 3WA9111-0AE15
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3WA9111-0AE15
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3WA9111-0AE15
Tên sản phẩm Phụ kiện ngắt điện áp thấp (UVR-t)
Dòng sản phẩm tương thích 3WA / 3WL
Loại trễ Trễ thời gian dài
Phạm vi trễ 0.2 - 3.2 giy
Điện áp hoạt động (AC) 110 - 127 V AC
Điện áp hoạt động (DC) 110 - 125 V DC
Phiên bản Phiên bản 1
Ứng dụng Vòng lặp dừng khẩn cấp
Chiều dài cáp tối đa 100 mét
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3WA9111-0AE15 – Phụ kiện UVR-t 3WA/3WL Trễ 0.2-3.2s 110V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3WA9111-0AE15 – Phụ kiện UVR-t 3WA/3WL Trễ 0.2-3.2s 110V Siemens