3VJ1104-7DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 55kA 40A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 10.8k
Còn hàng
  • SKU: 3VJ1104-7DB32-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VJ1 IEC framesize 3VJ11 125A line protection ATFM 3-pole Icu=55kA@415V Ics=75% Icu In=40A overload protection Ir=32A…40A short-circuit protection Ii=600A Screw connection
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3vj1104-7db32-0aa0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3VJ1104-7DB32-0AA0
Loại thiết bị Áp tô mát dạng khối (MCCB) bảo vệ đường dây
Tiêu chuẩn IEC
Kích thước khung 3VJ11 (125 Ampe)
Số cực 3 cực
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) 55 kA tại 415 Vôn
Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) 75% Icu (tương đương 41.25 kA tại 415 Vôn)
Dòng định mức (In) 40 Ampe
Bảo vệ quá tải (Ir) Điều chỉnh từ 32 Ampe đến 40 Ampe
Bảo vệ ngắn mạch tức thời (Ii) Cố định 600 Ampe
Loại kết nối Kiểu bắt vít
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3VJ1104-7DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 55kA 40A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VJ1104-7DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 55kA 40A Siemens