3VJ1104-5DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 36kA 40A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 7.7k
Còn hàng
  • SKU: 3VJ1104-5DB32-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VJ1 IEC framesize 3VJ11 125A line protection ATFM 3-pole Icu=36kA@415V Ics=75% Icu In=40A overload protection Ir=32A…40A short-circuit protection Ii=600A Screw connection
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3vj1104-5db32-0aa0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3VJ1104-5DB32-0AA0
Dòng sản phẩm SENTRON 3VJ
Số cực 3 cực
Kích thước khung 125 A
Dòng định mức (In) 40 A
Dòng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 415 V 36 kA
Dòng cắt ngắn mạch hoạt động (Ics) 27 kA
Dải điều chỉnh bảo vệ quá tải (Ir) 32 A ... 40 A
Bảo vệ ngắn mạch tức thời (Ii) 600 A
Kiểu kết nối Kết nối bằng vít
Tiêu chuẩn IEC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3VJ1104-5DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 36kA 40A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VJ1104-5DB32-0AA0 – MCCB bảo vệ quá tải 3P 36kA 40A Siemens