3VJ1103-7DA32-0AA0 – Cầu dao khối MCCB 3P 55kA 32A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.6k
Còn hàng
  • SKU: 3VJ1103-7DA32-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VJ1 IEC framesize 3VJ11 125A line protection FTFM 3-pole Icu=55kA@415V Ics=75% Icu In=32A overload protection Ir=32A short-circuit protection Ii=600A Screw connection
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3vj1103-7da32-0aa0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3VJ1103-7DA32-0AA0
Dòng sản phẩm SENTRON 3VJ
Loại thiết bị Cầu dao tự động dạng khối
Số cực 3 cực
Kích thước khung 125 Ampe
Dòng điện định mức (In) 32 Ampe
Dòng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) 55 Kiloampe tại 415 Volt
Dòng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) 41.25 Kiloampe (75% Icu)
Bảo vệ quá tải (Ir) 32 Ampe (cố định)
Bảo vệ ngắn mạch tức thời (Ii) 600 Ampe (cố định)
Kiểu kết nối Kết nối bằng ốc vít
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
Xuất xứIndia
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3VJ1103-7DA32-0AA0 – Cầu dao khối MCCB 3P 55kA 32A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VJ1103-7DA32-0AA0 – Cầu dao khối MCCB 3P 55kA 32A Siemens