3VJ1003-3DA32-0AA0 – Cầu dao khối MCCB 3P 25kA 32A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 10.9k
Còn hàng
  • SKU: 3VJ1003-3DA32-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VJ1 IEC framesize 3VJ10 125A line protection FTFM 3-pole Icu=25kA@415V Ics=75% Icu In=32A overload protection Ir=32A short-circuit protection Ii=550A Screw connection
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3vj1003-3da32-0aa0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3VJ1003-3DA32-0AA0
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm 3VJ
Loại thiết bị Cầu dao khối tự động
Tiêu chuẩn IEC
Kích thước khung 3VJ10 (khung 125 Ampe)
Số cực 3 cực
Loại bảo vệ Bảo vệ đường dây
Bộ TRIP (Bộ phận nhả) Nhiệt từ cố định (FTFM)
Dòng điện định mức (In) 32 Ampe
Bảo vệ quá tải (Ir) 32 Ampe (cố định)
Bảo vệ ngắn mạch tức thời (Ii) 550 Ampe (cố định)
Điện áp hoạt động định mức 415 Vôn Điện xoay chiều
Dòng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) 25 kiloAmpe tại 415 Vôn Điện xoay chiều
Dòng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) 75% Icu (tương đương 18.75 kiloAmpe tại 415 Vôn Điện xoay chiều)
Kiểu kết nối Kết nối bằng vít
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3VJ1003-3DA32-0AA0 – Cầu dao khối MCCB 3P 25kA 32A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VJ1003-3DA32-0AA0 – Cầu dao khối MCCB 3P 25kA 32A Siemens