3VA5125-6ED31-0AA0 – Aptomat 3VA5 UL 125F 3P 25A 65kA TM210 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 19.1k
Còn hàng
  • SKU: 3VA5125-6ED31-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VA5 UL Frame 125 breaking capacity class H 65 kA @ 480 V 3-pole, line protection TM210, FTFM, In=25 A overload protection Ir=25 A permanently set short-circuit protection Ii=12 x In without connection
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3VA5125-6ED31-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3VA5125-6ED31-0AA0
Dòng sản phẩm Aptomat 3VA5 theo tiêu chuẩn UL
Kích thước khung 125 Ampe
Số cực 3 cực
Loại bộ bảo vệ TM210 (Bảo vệ nhiệt từ)
Chức năng Bảo vệ đường dy (FTFM)
Dòng điện định mức (In) 25 Ampe
Bảo vệ quá tải (Ir) 25 Ampe (cài đặt cố định)
Bảo vệ ngắn mạch tức thời (Ii) 300 Ampe (12 lần dòng định mức, cài đặt cố định)
Khả năng cắt ngắn mạch 65 kiloAmpe tại 480 Vôn xoay chiều (Lớp H)
Kiểu kết nối Không có kết nối (đấu nối được mua riêng)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3VA5125-6ED31-0AA0 – Aptomat 3VA5 UL 125F 3P 25A 65kA TM210 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VA5125-6ED31-0AA0 – Aptomat 3VA5 UL 125F 3P 25A 65kA TM210 Siemens