3VA4125-4ED14-1AA0 – Aptomat 3VA4 1P 25A 25kA UL 489 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 13.1k
Còn hàng
  • SKU: 3VA4125-4ED14-1AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VA4 UL Frame 125 breaking capacity class S 25 kA @ 277 V 1-pole, line protection TM210, FTFM, In=25 A overload protection Ir=25 A permanently set short-circuit protection Ii=12 x In UL489 SB (naval), 50 degrees Celsius terminal connection
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3VA4125-4ED14-1AA0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3VA4125-4ED14-1AA0
Dòng sản phẩm 3VA4
Loại thiết bị Bộ ngắt mạch theo tiêu chuẩn UL 489
Kích thước khung 125 A
Số cực 1 cực
Dòng định mức (In) 25 A
Khả năng cắt ngắn mạch 25 kA tại 277 V
Cấp khả năng cắt S (Standard)
Chức năng bảo vệ Bảo vệ đường dây
Bộ trip bảo vệ Nhiệt - Từ (TM210, FTFM)
Bảo vệ quá tải (Ir) 25 A (cài đặt cố định)
Bảo vệ ngắn mạch (Ii) 12 lần dòng định mức (300 A)
Tiêu chuẩn bổ sung UL 489 SB (ứng dụng hàng hải), hoạt động ở 50°C
Kiểu kết nối Kết nối đầu cuối (Terminal connection)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3VA4125-4ED14-1AA0 – Aptomat 3VA4 1P 25A 25kA UL 489 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VA4125-4ED14-1AA0 – Aptomat 3VA4 1P 25A 25kA UL 489 Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Nguyễn Thanh Hương Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm giống mô tả, không có gì để chê cả!
      thích
    2. Vũ Đức Hùng Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.