3VA1132-6MH32-0AA0 – Aptomat 3VA1 3P 32A 70kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 19.2k
Còn hàng
  • SKU: 3VA1132-6MH32-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VA1 IEC Frame 160 breaking capacity class H Icu=70 kA @ 415 V 3-pole, starter protection TM120M, AM, In=32 A without overload protection short-circuit protection Ii=7…16 x In nut keeper kit
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3VA1132-6MH32-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3VA1132-6MH32-0AA0
Dòng sản phẩm Aptomat 3VA1
Tiêu chuẩn IEC
Kích thước khung 160
Số cực 3 cực
Ứng dụng Bảo vệ khởi động từ (Starter protection)
Loại bộ phận ngắt Từ tính TM120M, AM
Dòng điện định mức (In) 32 A
Bảo vệ quá tải Không có
Bảo vệ ngắn mạch (Ii) Có thể điều chỉnh từ 7 đến 16 lần dòng định mức (224 A - 512 A)
Cấp khả năng cắt ngắn mạch H (Cao)
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) 70 kA tại 415 V
Phụ kiện đi kèm Bộ giữ đai ốc (Nut keeper kit)
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3VA1132-6MH32-0AA0 – Aptomat 3VA1 3P 32A 70kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VA1132-6MH32-0AA0 – Aptomat 3VA1 3P 32A 70kA Siemens