3VA1132-6EF32-0AA0 – Aptomat 3VA1 160 32A TM240 H 70kA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 13.6k
Còn hàng
  • SKU: 3VA1132-6EF32-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VA1 IEC Frame 160 breaking capacity class H Icu=70 kA @ 415 V 3-pole, line protection TM240, ATAM, In=32 A overload protection Ir=22 A…32 A short-circuit protection Ii=5…10 x In nut keeper kit
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3VA1132-6EF32-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3VA1132-6EF32-0AA0
Dòng sản phẩm Aptomat Siemens 3VA1
Kích thước khung 160
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) 70 kA tại 415 V
Cấp độ khả năng cắt H
Số cực 3 cực
Chức năng bảo vệ Bảo vệ đường dy
Loại bộ phận bảo vệ (Trip unit) TM240 (Điều chỉnh nhiệt và từ)
Dòng điện định mức (In) 32 A
Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (Ir) 22 A...32 A
Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (Ii) 5...10 x In
Phụ kiện đi kèm Bộ giữ đai ốc
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3VA1132-6EF32-0AA0 – Aptomat 3VA1 160 32A TM240 H 70kA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VA1132-6EF32-0AA0 – Aptomat 3VA1 160 32A TM240 H 70kA Siemens