3VA1132-5MH32-0AA0 – Aptomat 3VA11 3P 32A 55kA TM120M Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 14.9k
Còn hàng
  • SKU: 3VA1132-5MH32-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VA1 IEC Frame 160 breaking capacity class M Icu=55 kA @ 415 V 3-pole, starter protection TM120M, AM, In=32 A without overload protection short-circuit protection Ii=7…16 x In nut keeper kit
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3VA1132-5MH32-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3VA1132-5MH32-0AA0
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm Aptomat 3VA1 (Bảo vệ động cơ)
Tiêu chuẩn IEC
Số cực 3 cực
Kích thước khung 160
Dòng điện định mức (In) 32 A
Điện áp hoạt động định mức 690 V AC
Chức năng bảo vệ Chỉ bảo vệ ngắn mạch (Không có bảo vệ quá tải)
Bộ phận trip TM120M
Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (Ii) 224 ... 512 A (tương ứng 7...16 lần dòng định mức)
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 415V 55 kA
Cấp độ khả năng cắt M (Medium)
Phụ kiện đi kèm Bộ giữ đai ốc (Nut keeper kit)
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3VA1132-5MH32-0AA0 – Aptomat 3VA11 3P 32A 55kA TM120M Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VA1132-5MH32-0AA0 – Aptomat 3VA11 3P 32A 55kA TM120M Siemens