3VA1132-5EF32-0AA0 – Aptomat 3VA1 IEC 3P 32A 55kA TM240 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.7k
Còn hàng
  • SKU: 3VA1132-5EF32-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: circuit breaker 3VA1 IEC Frame 160 breaking capacity class M Icu=55 kA @ 415 V 3-pole, line protection TM240, ATAM, In=32 A overload protection Ir=22 A…32 A short-circuit protection Ii=5…10 x In nut keeper kit
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3VA1132-5EF32-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3VA1132-5EF32-0AA0
Dòng sản phẩm Aptomat 3VA1 IEC
Nhà sản xuất Siemens
Số cực 3 cực
Kích thước khung 160
Loại bộ bảo vệ Bảo vệ đường dây TM240
Dòng định mức (In) 32 A
Dải cài đặt bảo vệ quá tải (Ir) 22 A ... 32 A
Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (Ii) 5 ... 10 lần dòng định mức
Cấp khả năng cắt M
Khả năng cắt dòng ngắn mạch tối đa (Icu) 55 kA tại 415 V xoay chiều
Phụ kiện đi kèm Bộ giữ đai ốc
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3VA1132-5EF32-0AA0 – Aptomat 3VA1 IEC 3P 32A 55kA TM240 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3VA1132-5EF32-0AA0 – Aptomat 3VA1 IEC 3P 32A 55kA TM240 Siemens