3SU1400-2AA10-3MA0 – Mô đun tiếp điểm 1NC, lò xo, lắp sàn Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 13.6k
Còn hàng
  • SKU: 3SU1400-2AA10-3MA0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SU1400-2AA10-3MA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3SU1400-2AA10-3MA0
Thương hiệu Siemens SIRIUS ACT
Tên gọi sản phẩm Mô đun tiếp điểm
Kiểu lắp đặt Lắp sàn
Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) 1
Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) 0
Kiểu kết nối điện Đầu nối kiểu lò xo (Spring-type terminal)
Vật liệu của các tiếp điểm Mạ vàng
Điện áp cách điện định mức 500 V
Độ bền điện áp xung định mức 6 kV
Dòng nhiệt (Ith) 10 A
Cấp bảo vệ của đầu cuối IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 °C đến +70 °C
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ chuyển mạch) điển hình 10.000.000
Tuổi thọ điện (chu kỳ chuyển mạch) tại AC-15 ở 230 V điển hình 500.000
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3SU1400-2AA10-3MA0 – Mô đun tiếp điểm 1NC, lò xo, lắp sàn Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá