3SU1400-2AA10-1BA0 – Mô đun tiếp điểm 1NO, bắt vít, lắp sàn Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 14.2k
Còn hàng
  • SKU: 3SU1400-2AA10-1BA0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SU1400-2AA10-1BA0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3SU1400-2AA10-1BA0
Dòng sản phẩm SIRIUS ACT
Tên sản phẩm Mô-đun tiếp điểm
Số lượng tiếp điểm thường mở (NO) 1
Số lượng tiếp điểm thường đóng (NC) 0
Kiểu kết nối điện Đầu nối kiểu bắt vít
Kiểu lắp đặt Lắp đặt trên sàn
Điện áp cách điện định mức 500 V
Dòng nhiệt định mức 10 A
Tuổi thọ cơ khí (chu kỳ đóng cắt) 10.000.000
Tuổi thọ điện (chu kỳ đóng cắt) tại AC-15, 230 V 500.000
Cấp bảo vệ IP IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +70 °C
Số lượng đặt hàng tối thiểu 5 hoặc bội số của 5
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3SU1400-2AA10-1BA0 – Mô đun tiếp điểm 1NO, bắt vít, lắp sàn Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá