3SU1400-1AA10-1GA0 – Tiếp điểm phụ 1NO đi trước + 1NC sau Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 12.1k
Còn hàng
  • SKU: 3SU1400-1AA10-1GA0
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SU1400-1AA10-1GA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3SU1400-1AA10-1GA0
Dòng sản phẩm SIRIUS ACT
Mô tả sản phẩm Khối tiếp điểm với 2 phần tử tiếp điểm
Số lượng và loại tiếp điểm 1 Tiếp điểm thường mở (đi trước) + 1 Tiếp điểm thường đóng (đi sau)
Kiểu đấu nối Đầu nối kiểu bắt vít
Vị trí lắp đặt Lắp đặt ở mặt trước
Điện áp cách điện định mức 500 V
Dòng nhiệt 10 A
Tuổi thọ cơ khí (số lần chuyển mạch) 10.000.000
Tuổi thọ điện (số lần chuyển mạch) tại AC-15 ở 230 V 10.000.000
Cấp bảo vệ của đầu nối IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 °C đến +70 °C
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3SU1400-1AA10-1GA0 – Tiếp điểm phụ 1NO đi trước + 1NC sau Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá