3SU1103-6AA20-1AA0 – Đèn báo nhựa Ø22, đỏ, LED 110VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 21.7k
Còn hàng
  • SKU: 3SU1103-6AA20-1AA0
  • Thông số kỹ thuật: Indicator lights, 22 mm, round, plastic, red, lens, smooth, with holder, LED module with integrated LED 110 V AC, screw terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SU1103-6AA20-1AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3SU1103-6AA20-1AA0
Dòng sản phẩm SIRIUS ACT
Loại thiết bị Đèn báo, thiết bị hoàn chỉnh
Vật liệu vỏ Nhựa
Vật liệu thấu kính Nhựa
Màu sắc thấu kính Đỏ
Hình dạng Tròn
Bề mặt thấu kính Trơn
Đường kính lắp đặt 22.3 mm
Nguồn sáng LED
Điện áp hoạt động của nguồn sáng 110 Volt Dòng điện xoay chiều
Kiểu kết nối điện Cầu đấu vít
Tuổi thọ hoạt động điển hình 100 000 giờ
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +70 °C
Cấp độ bảo vệ IP66, IP67, IP69(IP69K)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3SU1103-6AA20-1AA0 – Đèn báo nhựa Ø22, đỏ, LED 110VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3SU1103-6AA20-1AA0 – Đèn báo nhựa Ø22, đỏ, LED 110VAC Siemens