3SU1103-0AB60-1FA0 – Nút nhấn nhả có đèn Ø22, 1NO+1NC, 110VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 7.1k
Còn hàng
  • SKU: 3SU1103-0AB60-1FA0
  • Thông số kỹ thuật: Illuminated pushbutton, 22 mm, round, plastic, white, pushbutton, flat, momentary contact type, with holder, 1 NO+1 NC, LED module with integrated LED 110 V AC, screw terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SU1103-0AB60-1FA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3SU1103-0AB60-1FA0
Dòng sản phẩm SIRIUS ACT
Loại sản phẩm Nút nhấn có đèn, thiết bị hoàn chỉnh
Kích thước lắp đặt 22 mm
Chức năng hoạt động Nhấn nhả (Tác động tức thời)
Màu sắc của bộ truyền động Màu trắng
Vật liệu của bộ truyền động Nhựa
Hình dạng của bộ truyền động Tròn
Thiết kế của bộ truyền động Phẳng
Vật liệu của vòng phía trước Nhựa
Màu sắc của vòng phía trước Màu đen
Số lượng tiếp điểm 1 tiếp điểm thường mở + 1 tiếp điểm thường đóng
Loại đèn Module LED với đèn LED tích hợp
Điện áp cấp cho đèn 110 V xoay chiều
Màu sắc của đèn Màu trắng
Loại kết nối điện Đầu nối kiểu bắt vít
Phụ kiện đi kèm Bao gồm đế gá (Holder)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3SU1103-0AB60-1FA0 – Nút nhấn nhả có đèn Ø22, 1NO+1NC, 110VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3SU1103-0AB60-1FA0 – Nút nhấn nhả có đèn Ø22, 1NO+1NC, 110VAC Siemens