3SU1103-0AB20-3CA0 – Nút nhấn nhả có đèn Ø22 đỏ, 1NC, 110VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 17.8k
Còn hàng
  • SKU: 3SU1103-0AB20-3CA0
  • Thông số kỹ thuật: Illuminated pushbutton, 22 mm, round, plastic, red, pushbutton, flat, momentary contact type, with holder, 1 NC, LED module with integrated LED 110 V AC, Spring-type terminal
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SU1103-0AB20-3CA0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3SU1103-0AB20-3CA0
Tên sản phẩm Nút nhấn có đèn
Thương hiệu Siemens SIRIUS ACT
Thiết kế Thiết bị hoàn chỉnh
Đường kính lắp đặt 22 mm
Loại tác động Nhấn nhả (tức thời)
Màu sắc nút nhấn Đỏ
Thiết kế đầu nhấn Dạng phẳng
Chất liệu Nhựa
Số lượng tiếp điểm 1 Thường đóng (1 NC)
Loại đèn Module LED tích hợp
Màu sắc đèn Đỏ
Điện áp đèn 110 Volt Xoay chiều (AC)
Kiểu đấu dây Đầu nối dạng lò xo
Cấp độ bảo vệ IP66, IP67, IP69 (IP69K)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3SU1103-0AB20-3CA0 – Nút nhấn nhả có đèn Ø22 đỏ, 1NC, 110VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3SU1103-0AB20-3CA0 – Nút nhấn nhả có đèn Ø22 đỏ, 1NC, 110VAC Siemens