3SU1001-1BD40-0AA0 – Nút nấm nhựa xanh 22/40mm, kéo nhả Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 17.9k
Còn hàng
  • SKU: 3SU1001-1BD40-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: Illuminated mushroom pushbutton, 22 mm, round, plastic, green, 40 mm, momentary contact type
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SU1001-1BD40-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3SU1001-1BD40-0AA0
Loại sản phẩm Nút nhấn nấm có đèn báo
Dòng sản phẩm SIRIUS ACT
Đường kính lắp đặt 22.3 mm
Đường kính đầu nấm 40 mm
Hình dạng Tròn
Màu sắc đầu nấm Xanh lá cây
Chất liệu đầu nấm Nhựa
Chất liệu vòng phía trước Nhựa
Màu sắc vòng phía trước Đen
Loại tác động Nhấn nhả (tác động tức thời)
Cấp độ bảo vệ IP66, IP67, IP69 (IP69K)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +70 °C
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3SU1001-1BD40-0AA0 – Nút nấm nhựa xanh 22/40mm, kéo nhả Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá