3SK2112-2AA10 – Rơ le an toàn 3SK2 10FDI/2FDQ 24VDC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.6k
Còn hàng
  • SKU: 3SK2112-2AA10
  • Thông số kỹ thuật: SIRIUS safety relay basic unit 3SK2 series 10 F-DI, 2 F-DQ, 1 DQ, 24 V DC Can be parameterized via SIRIUS Safety ES 22.5 mm overall width spring-loaded terminal (push-in) up to SIL 3 (IEC 62061) up to performance level e (ISO 13849-1) output expansions 3SK1, coupling relay 3RQ1 and fail-safe motor starters 3RM1 via device connector connectable
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SK2112-2AA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3SK2112-2AA10
Dòng sản phẩm Rơ le an toàn cơ bản SIRIUS 3SK2
Điện áp cung cấp 24 Volt Dòng điện một chiều
Số ngõ vào an toàn 10 ngõ vào kỹ thuật số an toàn (F-DI)
Số ngõ ra 2 ngõ ra kỹ thuật số an toàn (F-DQ), 1 ngõ ra kỹ thuật số tiêu chuẩn (DQ)
Mức độ an toàn Lên đến SIL 3 (theo tiêu chuẩn IEC 62061), PLe (theo tiêu chuẩn ISO 13849-1)
Phương pháp cấu hình Có thể tham số hóa qua phần mềm SIRIUS Safety ES
Kiểu đấu nối Đầu cuối dạng kẹp lò xo (Push-in)
Bề rộng tổng thể 22.5 milimét
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3SK2112-2AA10 – Rơ le an toàn 3SK2 10FDI/2FDQ 24VDC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3SK2112-2AA10 – Rơ le an toàn 3SK2 10FDI/2FDQ 24VDC Siemens