3SE5232-0KK21 – Công tắc hành trình nhựa 31mm 1NO/2NC cần gạt Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 1.6k
Còn hàng
  • SKU: 3SE5232-0KK21
  • Thông số kỹ thuật: Position switch Plastic enclosure according to EN 50047, 31 mm Device connection 1 x (M20 x 1.5) 1 NO/2 NC slow-action contacts Twist lever, 21 mm long right/left adjustable with plastic roller 19 mm
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SE5232-0KK21
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3SE5232-0KK21
Tên gọi sản phẩm Công tắc hành trình cơ
Vật liệu vỏ Nhựa
Thiết kế vỏ Theo tiêu chuẩn EN 50047
Chiều rộng vỏ 31 milimét
Chiều dài cần gạt 21 milimét
Kiểu hoạt động của tiếp điểm Tiếp điểm tác động chậm
Số lượng tiếp điểm 1 tiếp điểm thường mở và 2 tiếp điểm thường đóng
Chức năng mở cưỡng bức
Kiểu kết nối điện 1 x (M20 x 1.5)
Tuổi thọ cơ khí 15,000,000 chu kỳ chuyển mạch
Dòng nhiệt định mức 10 Ampe
Cấp độ bảo vệ IP66/IP67
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +85 độ C
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3SE5232-0KK21 – Công tắc hành trình nhựa 31mm 1NO/2NC cần gạt Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3SE5232-0KK21 – Công tắc hành trình nhựa 31mm 1NO/2NC cần gạt Siemens