3SE5232-0HK21 – Công tắc hành trình nhựa xoay 1NO/1NC 31mm Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 6.2k
Còn hàng
  • SKU: 3SE5232-0HK21
  • Thông số kỹ thuật: Position switch Plastic enclosure according to EN 50047, 31 mm Device connection 1 x (M20 x 1.5) 1 NO/1 NC quick action contacts integrated (not replaceable) Twist lever, 21 mm long right/left adjustable with plastic roller 19 mm
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SE5232-0HK21
Thông số kỹ thuật Mô tả
Mã sản phẩm 3SE5232-0HK21
Loại sản phẩm Công tắc hành trình
Vật liệu vỏ Nhựa
Tiêu chuẩn áp dụng Theo EN 50047
Kích thước thân thiết bị 31 mm
Kết nối thiết bị (Cáp) 1 x (M20 x 1.5)
Cấu hình tiếp điểm 1 NO/1 NC tích hợp (không thay thế được)
Kiểu tác động tiếp điểm Tác động nhanh
Kiểu cần tác động Cần xoay
Chiều dài cần tác động 21 mm
Khả năng điều chỉnh cần Có thể điều chỉnh phải/trái
Vật liệu con lăn Nhựa
Đường kính con lăn 19 mm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3SE5232-0HK21 – Công tắc hành trình nhựa xoay 1NO/1NC 31mm Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3SE5232-0HK21 – Công tắc hành trình nhựa xoay 1NO/1NC 31mm Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Phạm Thị Hồng Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Shop tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ tốt, rất đáng khen!
      thích
    2. Lê Quốc Hoàng Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Mua về dùng thử thấy ổn, nhưng hy vọng shop cải thiện thêm.
      thích
    3. Lê Xuân Duy Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.