3SE5232-0BK21 – Công tắc hành trình nhựa EN50047 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11.1k
Còn hàng
  • SKU: 3SE5232-0BK21
  • Thông số kỹ thuật: Position switch Plastic enclosure according to EN 50047, 31 mm Device connection 1 x (M20 x 1.5) 1 NO/1 NC slow-action contacts Twist lever, 21 mm long right/left adjustable with plastic roller 19 mm
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SE5232-0BK21
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3SE5232-0BK21
Dòng sản phẩm Công tắc hành trình SIRIUS 3SE5
Vật liệu vỏ Nhựa
Tiêu chuẩn thiết kế EN 50047
Chiều rộng vỏ 31 mm
Kết nối dây dẫn 1 x (M20 x 1.5)
Số lượng tiếp điểm 1 Thường Mở (1 NO) / 1 Thường Đóng (1 NC)
Loại tiếp điểm Tiếp điểm tác động chậm (Slow-action contacts)
Kiểu đầu tác động Cần gạt xoay có con lăn nhựa
Chiều dài cần gạt 21 mm
Khả năng điều chỉnh cần gạt Có thể điều chỉnh trái / phải
Vật liệu con lăn Nhựa
Đường kính con lăn 19 mm
Cấp độ bảo vệ IP66/IP67
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3SE5232-0BK21 – Công tắc hành trình nhựa EN50047 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá