3SE5212-0BK21 – Công tắc hành trình 31mm cần xoay 21mm Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 9.6k
Còn hàng
  • SKU: 3SE5212-0BK21
  • Thông số kỹ thuật: Position switch Metal enclosure according to EN 50047, 31 mm Device connection 1 x (M20 x 1.5) 1 NO/1 NC slow-action contacts Twist lever, 21 mm long right/left adjustable with plastic roller 19 mm
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SE5212-0BK21
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3SE5212-0BK21
Loại sản phẩm Công tắc hành trình SIRIUS
Vật liệu vỏ Kim loại
Thiết kế vỏ Theo tiêu chuẩn EN 50047, chiều rộng 31 mm
Thiết kế bộ truyền động Cần xoay dài 21 mm, có thể điều chỉnh trái/phải, với con lăn nhựa 19 mm
Số tiếp điểm 1 Thường mở / 1 Thường đóng
Nguyên lý chuyển mạch Tiếp điểm tác động chậm
Kết nối điện thiết bị 1 x (M20 x 1.5)
Cấp độ bảo vệ IP66/IP67
Tuổi thọ cơ khí (điển hình) 15.000.000 chu kỳ chuyển mạch
Tuổi thọ điện (điển hình) tại AC-15 230V 100.000 chu kỳ chuyển mạch
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +85 °C
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3SE5212-0BK21 – Công tắc hành trình 31mm cần xoay 21mm Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3SE5212-0BK21 – Công tắc hành trình 31mm cần xoay 21mm Siemens