3SE5122-0BH60 – Công tắc hành trình roto kim loại 1NO/1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 11k
Còn hàng
  • SKU: 3SE5122-0BH60
  • Thông số kỹ thuật: Position switch Metal enclosure 56 mm wide Device connection 3x (M20x 1.5) 1 NO/1 NC slow-action contacts Rotary actuator right/left adjustable, with adjustable-length metal lever 100 mm long and with positive fit (grid hole) and plastic roller 19 mm
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3SE5122-0BH60
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Mã sản phẩm 3SE5122-0BH60
Loại công tắc Công tắc hành trình
Vỏ bọc Kim loại
Kích thước vỏ bọc Rộng 56 mm
Kết nối thiết bị 3x (M20x 1.5)
Tiếp điểm 1 NO/1 NC, tiếp điểm tác động chậm
Bộ truyền động Bộ truyền động xoay có thể điều chỉnh phải/trái
Cần gạt Cần gạt kim loại có thể điều chỉnh chiều dài, dài 100 mm
Tính năng cần gạt Khớp dương (lỗ lưới)
Con lăn Con lăn nhựa 19 mm
Chỉ số bảo vệ IP IP66/IP67
Điện áp chuyển mạch Tối đa 400V AC, tối đa 250V DC
Dòng điện tiếp điểm tối đa 10A
Độ bền điện (chu kỳ đóng cắt) 10.000.000 (điển hình)
Tần số hoạt động định mức 50 ... 60 Hz
Độ chính xác lặp lại 0.05 mm
Mô-men xoắn tác động tối thiểu 0.25 N·m
Kích thước tổng thể (Dài x Rộng) 192 mm x 56 mm
Trọng lượng tịnh 0.450 Kg
Kích thước đóng gói 56.00 x 166.50 x 77.50 MM
Xuất xứ Đức
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3SE5122-0BH60 – Công tắc hành trình roto kim loại 1NO/1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá