3RW4026-2BB15 – Khởi động mềm SIRIUS S0 25A 11kW 400-600V Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 10.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RW4026-2BB15
  • Thông số kỹ thuật: SIRIUS soft starter S0 25 A, 15 kW/500 V, 40 °C 400-600 V AC, 110-230 V AC/DC spring-type terminals
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RW4026-2BB15
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RW4026-2BB15
Dòng sản phẩm SIRIUS
Tên gọi sản phẩm Khởi động mềm (Soft Starter)
Kích thước bộ khởi động mềm S0
Dòng điện hoạt động định mức 25 Ampe (tại 40 độ C)
Công suất hoạt động cho động cơ ba pha tại 400 Volts 11 Kilowatt
Công suất hoạt động cho động cơ ba pha tại 500 Volts 15 Kilowatt
Điện áp hoạt động định mức của mạch chính 400 đến 600 Volt Dòng xoay chiều
Điện áp điều khiển định mức 110 đến 230 Volt Dòng xoay chiều / Dòng một chiều
Tần số hoạt động định mức 50 đến 60 Hertz
Kiểu kết nối điện cho mạch chính Cầu đấu lò xo (Spring-type terminals)
Kiểu kết nối điện cho mạch phụ và điều khiển Cầu đấu lò xo (Spring-type terminals)
Nhiệt độ môi trường khi vận hành -25 đến +60 độ C
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RW4026-2BB15 – Khởi động mềm SIRIUS S0 25A 11kW 400-600V Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RW4026-2BB15 – Khởi động mềm SIRIUS S0 25A 11kW 400-600V Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Lê Thị Thùy Dương Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.