3RV2811-1JD10 – Aptomat bảo vệ máy biến áp S00 10A / 208A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2811-1JD10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S00 for transformer protection with approval circuit breaker UL 489, CSA C22.2 No.5-02 A-release 10 A N-release 208 A screw terminal Standard switching capacity
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2811-1JD10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2811-1JD10
Chức năng chính Aptomat bảo vệ máy biến áp
Kích thước S00
Dòng định mức (Bảo vệ quá tải nhiệt) 10 A
Dòng cắt ngắn mạch tức thời 208 A
Khả năng đóng cắt tiêu chuẩn tại 400V AC 100 kA
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Tiêu chuẩn / Phê duyệt UL 489, CSA C22.2 No. 5-02
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2811-1JD10 – Aptomat bảo vệ máy biến áp S00 10A / 208A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2811-1JD10 – Aptomat bảo vệ máy biến áp S00 10A / 208A Siemens