3RV2042-4YA10 – Aptomat bảo vệ động cơ S3, 75-93A, CLASS 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 9.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2042-4YA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S3 for motor protection, CLASS 10 A-release 75…93 A N-release 1300 A screw terminal Increased switching capacity 100 kA
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2042-4YA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2042-4YA10
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RV2
Chức năng Aptomat bảo vệ động cơ
Kích cỡ aptomat S3
Cấp độ nhả (Trip class) CLASS 10
Dải dòng điện chỉnh định bảo vệ quá tải 75 ... 93 A
Dòng cắt ngắn mạch tức thời 1300 A
Điện áp hoạt động định mức 690 V
Điện áp cách điện định mức 690 V
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400V 100 kA
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 500V 12 kA
Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 690V 8 kA
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 25.000
Cấp bảo vệ IP20
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RV2042-4YA10 – Aptomat bảo vệ động cơ S3, 75-93A, CLASS 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá