3RV2032-4SA10 – Aptomat S2 9.5-14A N208A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 20.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2032-4SA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S2 for motor protection, CLASS 10 A-release 9.5…14 A N-release 208 A screw terminal increased switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2032-4SA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2032-4SA10
Loại Aptomat Aptomat bảo vệ động cơ
Kích thước Aptomat S2
Số cực 3
Dải điều chỉnh bảo vệ quá tải 9.5 ... 14 A
Lớp nhả quá tải CLASS 10
Dòng cắt tức thời ngắn mạch 208 A
Điện áp hoạt động định mức (Ue) Lên đến 690 V AC
Điện áp cách điện định mức (Ui) 690 V
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 6 kV
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu) tại 400 V AC 100 kA
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu) tại 690 V AC 10 kA
Kiểu đấu nối Đầu nối vít
Kiểu lắp đặt Gắn thanh ray DIN / Gắn vít
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RV2032-4SA10 – Aptomat S2 9.5-14A N208A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá