3RV2032-4PA10 – Aptomat bảo vệ động cơ S2, 28-36A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 11.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2032-4PA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S2 for motor protection, CLASS 10 A-release 28…36 A N-release 520 A screw terminal increased switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2032-4PA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2032-4PA10
Loại thiết bị Aptomat bảo vệ động cơ
Thương hiệu Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RV2
Kích cỡ S2
Cấp Trip (Trip Class) CLASS 10
Dải dòng điện chỉnh định (bảo vệ quá tải) 28 ... 36 Ampe
Dòng ngắt tức thời (bảo vệ ngắn mạch) 520 Ampe
Khả năng ngắt mạch tối đa (Icu) tại 400V xoay chiều 100 Kiloampe
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Tuổi thọ cơ khí 50.000 lần đóng cắt
Cấp bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -20 đến +60 °C
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RV2032-4PA10 – Aptomat bảo vệ động cơ S2, 28-36A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá