3RV2032-4JA10 – Aptomat S2 54-65A Class 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 22.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2032-4JA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S2 for motor protection, CLASS 10 A-release 54…65 A N-release 845 A screw terminal increased switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2032-4JA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2032-4JA10
Tên gọi sản phẩm Aptomat bảo vệ động cơ
Kích thước S2
Cấp bảo vệ (Trip Class) CLASS 10
Dải điều chỉnh dòng quá tải (Nhiệt) 54 đến 65 Ampe
Dòng ngắt ngắn mạch tức thời (Từ tính) 845 Ampe
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt
Khả năng ngắt mạch định mức tại 400V (Icu) 100 Kiloampe
Khả năng ngắt mạch định mức tại 500V (Icu) 12 Kiloampe
Khả năng ngắt mạch định mức tại 690V (Icu) 5 Kiloampe
Kiểu đấu nối Đầu cốt vít
Đặc tính Khả năng đóng cắt tăng cường
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2032-4JA10 – Aptomat S2 54-65A Class 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá