3RV2031-4KA10 – Aptomat S2 62-73A Class 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 13.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2031-4KA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S2 for motor protection, CLASS 10 A-release 62…73 A N-release 949 A screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2031-4KA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2031-4KA10
Tên gọi sản phẩm Aptomat bảo vệ động cơ
Kích cỡ aptomat S2
Cấp bảo vệ quá tải CLASS 10
Dải dòng điện cài đặt (bảo vệ nhiệt) 62 ... 73 A
Dòng ngắt tức thời (bảo vệ từ tính) 949 A
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn (Standard switching capacity)
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít (Screw terminal)
Điện áp hoạt động định mức 690 Volt (AC)
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 50.000
Cấp bảo vệ IP (mặt trước) IP20
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RV2031-4KA10 – Aptomat S2 62-73A Class 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá