3RV2031-4BA10 – Aptomat S2 14-20A Class 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 19.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2031-4BA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S2 for motor protection, CLASS 10 A-release 14…20 A N-release 260 A screw terminal Standard switching capacity
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2031-4BA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2031-4BA10
Chức năng Aptomat bảo vệ động cơ
Kích thước S2
Cấp bảo vệ (Trip Class) CLASS 10
Dải dòng điện chỉnh định (Bảo vệ quá tải) 14 ... 20 A
Dòng ngắt mạch tức thời (Bảo vệ ngắn mạch) 260 A
Khả năng ngắt dòng ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400V AC 55 kA
Điện áp hoạt động định mức 690 V
Số cực 3
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn (Standard switching capacity)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2031-4BA10 – Aptomat S2 14-20A Class 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá