3RV2023-4DA10 – Aptomat S0 20-25A Class 10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 13.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2023-4DA10
  • Thông số kỹ thuật: Circuit breaker size S0 for motor protection, CLASS 10 A-release 20…25 A N-release 325 A screw terminal Switching capacity 30 kA at 600 V according to UL/CSA
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2023-4DA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2023-4DA10
Kích thước aptomat S0
Ứng dụng Bảo vệ động cơ
Cấp bảo vệ (Trip Class) CLASS 10
Dải cài đặt dòng điện của rơ le quá tải 20 ... 25 Ampe
Giá trị ngắt tức thời của bộ cắt ngắn mạch 325 Ampe
Kiểu đấu nối Đầu nối dạng vít
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icu) tại 400V AC 55 Kilôampe
Khả năng cắt ngắn mạch theo UL/CSA tại 600V 30 Kilôampe
Điện áp hoạt động định mức 690 Vôn
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2023-4DA10 – Aptomat S0 20-25A Class 10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá